':~INUYASHA FANCLUB 2~:'
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

':~INUYASHA FANCLUB 2~:'

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Cuộc tuyển chọn: Người bạn thân thiết của InuFc2

Go down 
Tác giảThông điệp
AdminKikKag
InuFc2Admin
InuFc2Admin
AdminKikKag

Nữ
Nhân vật bạn yêu thích trong InuYasha? : Inuyasha
Kikyou
Kagome

Cuộc tuyển chọn: Người bạn thân thiết của InuFc2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Cuộc tuyển chọn: Người bạn thân thiết của InuFc2   Cuộc tuyển chọn: Người bạn thân thiết của InuFc2 EmptySun Nov 16, 2008 11:32 am

Sau hồi lâu làm quen,mình tổ chức cuộc tuyển chọn :Người bạn thân thiết của InuFc 2. .kag.1 kik.2
-Mục đích:
Để làm quen với các bạn,tuyển chọn những người bạn thân Thực sự cho 4rum.Những người bạn cần thiết,quan tâm đến các bạn xung quanh,tấm lòng nhân ái sẽ là Người bạn thân thiết của 4rums.Các bạn phải biết chia sẻ cùng các thành viên những nỗi đau,niềm vui.Mình nghĩ nếu có những bạn ấy,4rums sẽ trở thành nơi nhộn nhịp,không phải là nơi hiu quạnh,nỗi buồn.
Hiện giờ,4rums sẽ tuyển chọn ra từ 10 -> 60 người bạn thân thiết.

-Thể lệ tham dự :
Yêu cầu: Phải có 1 tấm lòng,tình cảm và lúc nào cũng ứng xử,hài hòa với các bạn của mình.
Có thể Online 1 tuần ít nhất 3 lần. (Lên cả 24/24 càng tốt! ^_^ )
Làm 1 phiếu tham dự như sau:

-----Người bạn thân thiết của InuFc2 -----
Họ,tên:
Biệt danh:
Nick Yahoo:
Mọi người thường nhận xét thái độ của bạn đối với người xung quanh:
Ưu điểm:
Khuyết điểm (bạn phải cố gắng khắc phục nhé!):
Sở thích:
Người bạn của bạn trong 4rum là:

-Và trả lời câu hỏi sau của mình:
Nếu có người bạn mà không quen thuộc với bạn (hoặc kẻ thù) có chuyện buồn,bạn ứng xử ra sao?
Trả lời:

Đó là phần đăng kí,không hạn chế thời gian.

-Quà tặng:
Người đoạt giải Nhất (từ 3->5 người):1 dòng chữ "Bảng vàng NBTT" ở trên nick.Mod box Giao lưu,kết bạn hoặc CTV.
Người đoạt giải Nhì (từ 5->10 người):1 dòng chữ " Bảng Bạc NBTT" ở trên nick.Mod 1 box trong phần Giao lưu,kết bạn hoặc CTV .
Người đoạt giải Ba (từ 10->15 người):1 dòng chữ "Bảng đồng NBTT" ở trên nick.Mod 1 box trong phần Giao lưu,kết bạn.
Người đoạt giải Khuyến Khích (từ 12->18 người):1 dòng chữ "Khuyến Khích NBTT" ở trên nick.Mod 1 box trong Giao lưu,kết bạn.
Giải đặc biệt: 1 Dòng chữ "Người bạn của InuFc2." và được chức CTV.

Thân,
ADMIN.
https://inuyashafc2.forumvi.net

Cuộc tuyển chọn: Người bạn thân thiết của InuFc2
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» CHÚ Ý ! CHÚ Ý !Cách Post hình trong InuFc2 !